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TAARIFA KWA UMMA 

T46-TKU-v22.0 

info@ihi.or.tz | www.ihi.or.tz 

Bagamoyo Branch 
Eneo la Hospitali ya Wilaya 

S.L.P 74 Bagamoyo 
Simu: +255232440065 

 

Tawi la Ifakara 
Eneo la Mlabani 

S.L.P 53 Ifakara 
Simu: +255232931572 
 

Ofisi ya Dar es Salaam 
#5 Mtaa wa Ifakara Kitalu 463 Mikocheni 

S.L.P 78,373 Dar es Salaam 
Simu: +255222774756 

 

  

MUHIMU: Taasisi ya Afya Ifakara Inazingatia Sheria, Kanuni, Miongozo 

na Weledi Kwenye Mchakato wa Ajira 
> TAHADHARI: Taasisi Yetu Haihusiki na Mtu au Kikundi Kinachotumia Jina Letu Kufanya Utapeli kwa Kisingizio cha Kutoa Ajira 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Octoba 12, 2022 – IFAKARA. Taasisi ya Afya Ifakara inatoa tahadhari kwa umma kuhusiana na kuzuka 

kwa watu au vikundi vya watu vinavyotumia jina la Taasisi yetu kufanya utapeli kwa kuwaahidi ajira. 

Tunapenda ifahamike wazi kwa umma kuwa Taasisi yetu inaajiri kwa mujibu wa sheria na kanuni za 

ajira zilizowekwa na mamlaka husika nchini Tanzania. Halikadhalika, Taasisi imejiwekea miongozo yake 

yenyewe inayosimamia taratibu na michakato yote ya ajira kwa kuzingatia weledi.  

Hivyo basi, Taasisi ya Afya Ifakara haihusiki kwa namna yotote ile na mtu, watu au kikundi kinachotapeli 

watu kwa kuahidi kuwapa ajira huku kikiwatoza fedha au kwa namna yoyote ile isiyofaa. Ifahamike kwa 

umma kuwa, nafasi zote za ajira kwenye Taasisi yetu hutangazwa kupitia tovuti na mitandao ya kijamii 

ya Taasisi yetu, na pale tunapoona ipo haja, matangazo hayo hutolewa kwenye vyombo rasmi vya 

habari kwa uwazi na weledi. 

Mwisho, tunapenda kuutahadharisha umma kujiepusha na matapeli hao na kutumia vyanzo vyetu rasmi 

vya kutoa matangazo ya ajira tulivyoainisha hapo juu. Aidha, Taasisi yetu tayari inashirikiana na vyombo 

vya Usalama, ikiwemo Jeshi la Polisi, kuhakikisha kuwa utapeli huu unakomeshwa na sheria inachukua 

mkondo wake dhidi ya mtu, watu au kikundi kinachojihusisha vitendo hivyo. 
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Imetolewa na: 

Kitengo cha Mawasiliano, 

Taasisi ya Afya Ifakara, 

#5 Mtaa wa Ifakara Kitalu Namba 463 Mikocheni | Kinondoni, Dar es Salaam  

+255 222 774 756 | communications@ihi.or.tz    

 

Matangazo yote ya ajira kwenye Taasisi ya 
Afya Ifakara hutangazwa kwenye: 
>>Tovuti: www.ihi.or.tz 

Mitandao ya kijamii (Facebook & Twitter): 
>>Handle: @ifakarahealth 

Maombi yote ya kazi hutumwa:  
>>Email: recruitment@ihi.or.tz 

Husimamiwa na: 
>>Kitengo cha Rasilimali Watu, Dar es Salaam. 
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