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Muhtasari 

Nafasi:  Msaidizi wa Utafiti (Nafasi 6) 

Ataripoti Kwa: Kiongozi wa Mradi 

Kituo cha Kazi:    Bagamoyo 

Maombi Kabla Ya: Julai 22, 2022 

Maelezo Kuhusu Taasisi 

Taasisi ya Afya Ifakara (IFAKARA) inaongoza barani Afrika katika kuendeleza, kufanyia majaribio 

na kuhakiki kazi za ubunifu kwenye sekta ya afya. Taasisi hii inajihusisha na tafiti, kutoa mafunzo na 

huduma kwenye sekta ya afya ya jamii. Taasisi hii inafanya kazi zake kwenye maeneo yafuatayo: sayansi 

za biolojia ya kitabibu na ikolojia; majaribio ya kitabibu; na tathmini za mifumo ya afya na sera. 

Maelezo Kuhusu Nafasi ya Kazi 

Taasisi ya Afya Ifakara inatafuta Wasaidizi wa Utafiti ambao watafanya kazi kwenye kitengo cha mbu 

huko Bagamoyo, Pwani. Nafasi hii inahitaji mtu anayependa utafiti ambaye atafanya kazi kwenye 

kitengo cha maabara ya mbu. Pia atawajibika kwa utekelezaji na uendeshaji wa kila siku wa utafiti na 

uleaji wa mbu chini ya viwango vya GLP. 

Majukumu 

• Kutunza vifaa, majengo ya maabara na kazi zote kwa mujibu wa miongozo ya utendaji wa kazi. 

• Kuhakikisha vifaa vyote viko katika hali nzuri kwa ajili ya kazi; joto la chumba limeandikwa na 

kutoa taarifa ya tatizo lolote kwa meneja wa maabara.  

• Kutunza vifaa katika hali nadhifu. 

• Kulisha viluilui kwa chakula cha samaki na kulisha mbu kwa kutumia damu ya ng’ombe au ya 

mkono. 

• Kufanya kazi za kutega na kukamata mbu kijijini na shughuli zingine za kitafiti kama 

atakavyoelekezwa au kupangiwa na msimamizi wa maabara. 

• Kushiriki katika maandalizi ya mbu kwa ajili ya majaribio mbalimbali kwa kufuata miongozo ya 

utendaji wa kazi. 

• Kushiriki katika mafunzo mbalimbali yanayoendana na kazi. 

• Kufuata miongozo ya ubora wa taratibu za kufanya kazi. 

• Kutunza vifaa vya maabara ya mbu na kuviweka salama. 

• Kufanya kazi za kila siku za kutunza mbu. 

• Kuhakikisha usafi wa maeneo yote ya maabara ya mbu kwa ukamilifu kabisa. 

• Kufanya majukumu mengine yoyote yanayohusiana na kazi atakayopangiwa na msimamizi wa 

kazi. 

• Kudumisha uhusiano unaofaa wa kufanya kazi kati na wanakijiji/kaya na viongozi wa serikali ya 

kijiji na wafanyikazi wa IHI. 
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Elimu na Uzoefu 

• Awe amehitimu elimu ya sekondari. 

• Awe na elimu ya uleaji wa mbu na kujuwa tabia zao. 

Sifa na Ujuzi 

• Aweze kufanya kazi bila ya usimamizi mkubwa. 

• Awe msikivu kwa maelezo yanayotolewa na awe na ushirikiano na wenzake 

• Aweze kuzingatia maadili ya msingi ya IHI (Uwazi, Uwajibikaji, Heshima, Uadilifu na Mpango. 

Pia, ujuzi mzuri wa watu na mawasiliano). 

Maslahi  

Mshahara mzuri wa kuvutia na wa ushindani utatatolewa kwa watahiniwa watakaofaulu kulingana na 

viwango vya mishahara ya IHI. 

Fursa Sawa 

IFAKARA ni mwajiri anayetoa fursa sawa kwa wote. Tunapinga upendeleo au ubaguzi wa aina yoyote 

mahali pa kazi au wakati wa mchakato wa ajira. Maamuzi yote kuhusu ajira yanafanywa kwa kuzingatia 

sifa za mwombaji. Mchakato wetu wa ajira unafuata kanuni na sheria za kazi za Tanzania. 

Kuwasilisha Maombi 

Waombaji wenye vigezo vilivyo ainishwa hapo juu watume barua za maombi, zikiambatana na maelezo 

yao (CVs) yakionyesha anwani zao (barua pepe, namba za zimu) na kuambatanisha vivuli vya vyeti, 

kwenda kwenye anwani hapo chini.  

Tarehe ya mwisho kupokea maombi ni: Ijumaa, Julai 22, 2022, saa 11:00 jioni.  Vichwa vyote 

vya habari vya barua za maombi vijumuishe maneno: Msaidizi Maabara - Bagamoyo. Waombaji 

watakaokidhi vigezo tu ndio watakaoitwa kwenye usaili.  

 

Meneja Rasilimali Watu,  

TAASISI YA AFYA IFAKARA  

#5 Mtaa wa Ifakara | Plot 463 Mikocheni,  

Manispaa ya Kinondoni, 

S. L. P. 78373, 

Dar es Salaam 

Barua pepe: recruitment@ihi.or.tz 
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